Muimbaji Safi Niyibikora maarufu kama Safi Madiba ameonyesha anavyopenda timu ya Rayon Sports baada ya kuonekana akishuhudia dimbani  la Amahoro mjini Kigali kwenye mchezo ambao hii timu imetoka sare dhidi ya Mamelodi Sundowns.

Akikaa siti za VIP,Safi Madiba akitoa hoja kuhusu huu mchezo ameeleza kuwa Rayon Sports ilikuwa ikicheza vizuri sana na kuwa anaamini kwamba Rayon Sports itafanya vizuri dhidi ya Mamelodi Sundowns

Madiba amesema”Timu ya Mamelodi ni ngumu lakini Rayon Sports ni ngumu pia.Kuna imaani kwamba timu yetu itafanya vizuri”Madiba amesema

[xyz-ihs snippet=”google”]

Safi Madiba ni mmoja mwa waimbaji waliofichua hisia zao kuhusu timu wanazozipenda nchini Rwanda kinyume na wengine ambao hukwepa kujibu kuhusu suala hili.

Subscribe to BWIZA TV to get news and song updates

Bonyeza hapa kupata habari za hivi karibuni kwenye facebook na twitter

Fred Masengesho Rugira/Bwiza.com

ACHA JIBU

Tanga igitekerezo
Andika amazina