Waislamu wakisali

Waislamu nchini Rwanda leo wamesadaka ng’ombe 800 na kondoo 200 wenye bei ya miliyoni frw410 ili kujiunga na wenzao dunia nzima kwa kusherekea sikukuu ya sadaka yaani  Eid al-Adha.

Waislamu wakisali

Spika wa dini la kisilamu nchini Rwanda,Sheikh Musa Sindayigaya ametangaza kupitia viombo vya habari kuwa sherehe ya mwaka huu ni ya kuwahamasisha waislamu kuwa karibu na Allah,kupenda majirani na kuendelea kufuata tabia na maadili ya kisilamu.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Ameongeza kuwa desimali tatu moja za mnyama aliyesadakwa zitabaki katika familia zinzobaki zipatiwe mafukara.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Mbali na kusadaka kuna sala kwa waisilamu wote kwenye sikukuu hii.

Bonyeza hapa kupata habari za hivi karibuni kwenye facebook na twitter

Fred Masengesho Rugira/Bwiza.com

ACHA JIBU

Tanga igitekerezo
Andika amazina