kwamamaza 7

Rwanda haijali mahakama ya kimataifa,ICC-waziri Mushikiwabo

0

Waziri wa mambao ya nje kwa Rwanda,Louise Mushikiwabo ameweka wazi kuwa Rwanda haijali mahakama ya kimataifa,ICC kwa kuwa inaegamia upande mmoja.

Kwenye sherehe ya kuanzisha TV5 Monde Afrique nchini Rwanda jana, kupitiaukuta wa twitter yake amesema kuwa Rwanda haikubali mkataba wa Roma ulioanzisha mahakama hii isiyofanya kazi yake kwa kuegamia kisiasa.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Mushikiwabo amendelea kwa kusema kuwa ICC ilihukumia watu ambao hawakustahili kuhukumiwa na kuacha wale ambao wanastahili kusimama kizimbani.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Pamoja na haya Rais Kagame kupitia hotuba zake alikosoa mala nyingi mahakama hii kuwa inaegamia upande wa kuhukumu wanafrika tu naa kukumbusha kuwa Rwanda haikutia saini mkataba wa Roma.

Bonyeza hapa kupata habari za hivi karibuni kwenye facebook na twitter

Fred Masengesho Rugira/Bwiza.com

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.