kwamamaza 7

Rubavu:Wakazi wanaotibiwa kwenye zahanati ya Karambo walalamikia huduma mbaya

0

Wakazi wanaotibiwa kwenye zahanati ya Karambo,tarafa ya Kanama wameweka wazi kuwa wanakosa dawa na mara nyingine hununua kwenye duka la dawa.

Mmoja wao asiyetaka kutajwa jina ameleza kuwa hawajui sababu ya kulipa fedha za bima ya afya ikiwa hawapati dawa.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Uhaba wa dawa unasisitizwa na daktari mmoja wa zahanati,Verena Ntakirutimana ambaye amesema kuwa mala nyingi duka lao huwa linahifadhi ‘Paracetamol’ tu.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Amesema”Twamaliza mwezi wote wa Agosti bila kupata dawa”.

Kiongozi kwa wajibu wa mali wa hazanati,Blandine Bakiza yakana madai haya kwa kuonyesha Ankara za kila mwezi za kununua dawa.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Kwa upande mwingine ,mkurugenzi wa zahanati ya Karambo,Fidele Ngirumpatse amesema kwamba kuliwahi kutokea matatizo haya kwa ajili ya uhaba wa fedha za bima ya afya.

Bonyeza hapa kupata habari za hivi karibuni kwenye facebook na twitter

Fred Masengesho Rugira/Bwiza.com

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.