kwamamaza 7

Muhanga: Inafikiliwa mwanamke kuua mwana wake

0

Mahakama makuu ya Muhanga yanafualitia mwanamke ajulikanaye kwa jina la Mukamana Alphonsine akishutumiwa kumuua mtoto wakati alipo muzaa akiwa nyumbani kwake tarehe 7 Mach 2017.

Hayo katangazwa na binti wake akisema ya kuwa alisikia mtoto akilia chumbani mwa mamae na alipo bisha mama yeke mzazi akakataa kufungua.

Baada ya kukataa kumufungulia mlango alikimbilia kumwambia shangazi yake naye akawaambia wanao husikana usalama.

Alipo pewa maswala na uendesha mashtaka, mwanzo alikana kuhusika na mauaji ila kwa mwisho akakubali kosa lake na haraka sana kesi yake itafikishwa mahakamani kama vile husema mwendesha mashtaka.

bonyeza hapa kupokea gazeti juu ya facebook juu ya twitter

[xyz-ihs snippet=”google”]

@bwiza.com

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.