Swahili
Home » Kuna mwanamke malaya na kahaba ; tofauti ni gani?maoni yako
MAPENZI

Kuna mwanamke malaya na kahaba ; tofauti ni gani?maoni yako

[ad id=”72″]

Watu wengi wanajiswali na kushindwa kutofautisha mwanamke kahaba na mwanamke malaya, wamoja husema yule mwanamke ni malaya wengine husema yule mwanamke ni kahaba.

Mashabiki wa www.bwiza.com wanahitaji kujua utofauti, swali ni hili : wamalaya wako aje na makahaba wako aje ?

Tunashukuru kwa msaada wako.

bonyeza hapa kupokea gazeti juu ya facebook juu ya twitter

[ad id=”72″]

Leki@bwiza.com

Izindi wakunda

Tanga Igitekerezo

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Bwiza.com