Swahili
HABARI MPYA KIMATAIFA

Kila mmoja hana budi kukiri-Maafisa wa upelelezi wa Uganda

Kiongozi wa Ukurugenzi wa upelelezi wa Uganda,Brig.Gen.Abel Kandiho/picha:intaneti

Mmoja mwa waliofungwa na kuteswa kimwili na maafisa wa upelelezi wa Uganda(CMI),Fidele Gatsinzi ametangaza kwamba ni lazima kukiri mashtaka yote wanayomshtaki fulani maafisa wa upelelezi wa Uganda kufuatia kuteswa kimwili.

 Mnyarwanda,Fidele Gatsinzi

Akisimulia kisa hiki kwa Virunga Post,Fidele Gatsinzi ameeleza kuwa mafisa wa upelelezi wanawapiga mno wafungwa ili wakiri hata na yale ambayo hawayajui kuhusu   ili wasiendelee kupigwa kiunyama.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Pia ameweka wazi kwamba kuna chumba cha kuwatesea kimwili wilayani Mbarara ambacho ni nadra kuondoka kwa yeyote  akiwa hai kwa kuwa ni kama nyumba ya kuchinjia watu.

Fidele Gatsinzi amesema”Ni kama nyumba ya kuchinjia,hakuna mmoja anayeondoka akiwa hai(…)”.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Pia Gatsinzi ameeleza kwamba chumbani hiki kuna wafungwa wengi ambao walivunjika mifupa,damu ikitililika mwili mzima,ambao wanaishi kwa kupiga mayowe ya usiku mchana na kuongeza kwamba wanachokifanya mafisa wa CMI ni kuwapiga mateke mgongoni,kuwabisha matusi na kuwakemea kwa kupiga kelele.

Bw Fidele Gatsinzi alikamatwa na mafisa wa upelelezi kwa kushtakiwa kuwa mpelelezi wa Rwanda nchini Uganda, alipoenda kumtembela mwanawe ambaye ni mwanafunzi chuoni nchini humo.

Bonyeza hapa kupata habari za hivi karibuni kwenye facebook na twitter

Fred Masengesho Rugira/Bwiza.com

 

Izindi wakunda

Tanga Igitekerezo

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Bwiza.com