kwamamaza 7

Kayonza:Wakazi waomba kugawanya kijiji chao vipande viwili kwa kurahisisha upatikanaji wa viongozi

0

Wakazi wa kijiji cha Gakoma II,tarafa ya Murundi wametoa hoja ya kugawanya vipande viwili kijiji chao ili kupunguza safari wanazozifanya wakitafuta viongozi wa kijiji chao.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Wakazi hawa wameleza kuwa wanatumia tikiti fedha frw3, 000 ili kumuona kiongozi wa kijiji na kuwa baadhi yao hawajui hata sura yake kwa kuwa anaishi mbali.

[xyz-ihs snippet=”google”]

Kwa mjibu wa taarifa za Radio na Tv one,Diwani wa wilaya ya Kayonza,Jean Claude Murenzi amefafanua kwamba wameisha wajengea kijiji cha kisasa na kuwa yeye hana uwezo wa kugawanya kijiji hiki.

Bonyeza hapa kupata habari za hivi karibuni kwenye facebook na twitter

Fred Masengesho Rugira/Bwiza.com

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.