kinyarwanda-01english-01francais-01swahili-01

2 Maoni

  1. 1

    kase

    Si misalani wanasema kwa umoja ni cyooni kwa wingi ni vyooni.

    Reply
    1. 1.1

      Djalia

      za assubui, mimi kwa ufahamu wangu,hayo maneno yote mawili hutumiwa, iwe msalane ao choo, mwandishi wa habari hio alivyo andika ni ukweli, msalane ni kama choo, asiwe na tatizo lolote

      Reply

Andika Maoni

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Copyright © 2014 -2017 - Bwiza.com - All Rights Reserved